Gaara&Sasuke
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Gaara&Sasuke

forever love gaara & sasuke

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!

Go down 
thanhmeovn
Ayasaki~Hayate
.:**Uchiha**SaSuKe**:.
Edea
-->>Jun<<--
9 posters

Bạn có ý kiến về đôi nào??
NaruXHina
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Vote_lcap133%Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Vote_rcap1
 33% [ 3 ]
SasuXsaku
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Vote_lcap122%Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Vote_rcap1
 22% [ 2 ]
SasuXNaru
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Vote_lcap144%Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Vote_rcap1
 44% [ 4 ]
Tổng số bầu chọn : 9

Tác giảThông điệp
-->>Jun<<--
Moderator
Moderator
-->>Jun<<--

Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeFri Apr 06, 2007 9:11 am

Mình thì ko biết các bạn thế nào nhưng mình nghĩ ai lại nói trai yêu trai nhỉ đúng là...!Thế mình nghĩ chắc cũng ít ai vote SasuXNaru nhỉ??
Còn ý kiến của các bạn thế nào nếu thích như thế thì vote nhé!
-Tớ luôn ủng hộ đôi NaruXHina thôi!Còn đôi SasuXSaku ko thích lắm!
http://bloganime.hot-me.com
Edea
Sensei Anbu
Sensei Anbu
Edea

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeFri Apr 06, 2007 9:26 am

Sặc....
SasuNaru...
Smile Căm ghét cái đôi SasuSaku Smile
Đôi NaruHina thì còn có thể làm ngơ... Smile
Xét cho cùng thì SasuNaru vẫn tuyệt nhất... Smile
Có điều là những ng là fan của SxN làm đếk gì vào đây Smile
-->>Jun<<--
Moderator
Moderator
-->>Jun<<--

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSat Apr 07, 2007 8:34 am

cảm ơn Edea đã tham gia topic và bầu chọn,cùng với đó là cảm nghĩ ý kiến của Edea thế nào về SasuXNaru vì sao Edea lại thích đôi ấy>>??Bạn có muốn có 1 box dành cho đôi này ko??
*Ui giời mình là chủ topic thành phóng viên luôn*
Edea
Sensei Anbu
Sensei Anbu
Edea

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSat Apr 07, 2007 9:20 am

Hớ hớ... tớ nhớ đâu có phần này trong topic nhở? Smile
Nhưng tớ cứ trả lời Smile *nói tớ sp**, tớ đập chết đấy (trong đây, bài này) Smile *

Trích dẫn :
Trong Naruto, tình bạn cảm động nhất là tình bạn giữa Sasuke và Naruto. Hai người có bề ngoài, tính cách hoàn toàn trái ngược, như nước với lửa. Nhưng giữa họ lại có một điểm chung: đều phải trải qua sự cô đơn. Và đó cũng chính là bắt đầu tỉnh bạn của họ. Dù luôn tỏ ra căm ghét, coi thường người kia, nhưng trong tim họ hiểu hơn ai hết: Họ là bạn bè. Không như những người bình thường, họ hiểu nhau không phải qua những lời tâm tình, mà qua những quả đấm. Dường như, họ đã đặt cả trái tim mình vào mỗi cú đấm ấy. Cũng vì vậy, Sasuke là người hiểu Naruto nhất và ngược lại, Naruto cũng hiểu rất rõ Sasuke. Phải đặt mình trong nỗi cô đơn mới hiểu được tình bạn của họ quan trọng đến nhường nào. Với Naruto, Sasuke là thần tượng, một người anh em và là một người bạn thân đầu tiên trong cuộc sống; người không nhìn cậu với con mắt xua đuổi, người đã chấp nhận sự tồn tại của cậu trên đời. Với Sasuke, Naruto là người bạn thân thiết nhất; người không nhìn cậu với con mắt thương hại kẻ-cuối-cùng-của-dòng-họ hay với sự kỳ vọng về một đứa-con-Uchiha, và là người có cùng nỗi đau với cậu. Họ tìm thấy ở người kia một phần con người của mình, một phần mình luôn tìm kiếm. Tình cảm của họ không chỉ còn là tình bạn nữa, có thể nói hai người đã hòa vào làm một. Hay đúng hơn, đó là YÊU. Nhưng không phải tình yêu như nhiều người vẫn nghĩ, mà đó là một tình yêu vô cùng đặc biệt. Không có Sasuke, Naruto có sống vô tư như bây giờ? Không có Naruto, Sasuke có dám sống thật với chính mình? Câu trả lời là không.
Nhưng con đường nào chẳng có chông gai, tình bạn ấy cũng không thể phẳng lặng. Sasuke đã bỏ đi, rời xa Konoha, rời xa người bạn thân nhất của mình. Trong ký ức của cậu chỉ có đau khổ và hận thù. Cậu đã từng cảm thấy sợ hãi, đau đớn, cô đơn và rồi muốn tìm theo nguồn sức mạnh giúp cậu trả thù. Cậu nghĩ rằng sức mạnh là thứ duy nhất giúp cậu trả được mối hận ấy. Nhưng cậu đã quên mất Naruto. Cậu quên mất rằng, một người chỉ mạnh nhất khi họ bảo vệ NGƯỜI QUAN TRỌNG NHẤT CỦA MÌNH. Nhưng Naruto không quên. Cậu vẫn cố gắng tìm cách đưa NGƯỜI QUAN TRỌNG NHẤTcủa cậu trở về. Tình bạn ấy sẽ không bao giờ kết thúc, sợi dây gắn kết họ không thể đứt, bởi TRÁI TIM KHÔNG BIẾT NÓI DỐI.
của Usu, thay lời muốn nói cho tớ Smile (đâu cấm nhỉ? )
Thành box thì tớ muốn thành box thôi... Khổ là chỉ sợ "kì đà cản mũi" Smile
-->>Jun<<--
Moderator
Moderator
-->>Jun<<--

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSat Apr 07, 2007 11:40 pm

Cái ảnh này nói rằng đôi NaruXHina chứ??Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Sweetpic7kf
Này Edea ơi!Kiếm cái ảnh đôi SasuXNaru cho đẹp nhé!Bữa nào Admin Hakari và Emi vào xem đấy!Edea cứ thoải mái nhưng ko spam là ss Jun vui òi!
"Nhìn thấy edea là girl sao cứ nói chuyện như boy thế thì làm sao??" Laughing
Edea
Sensei Anbu
Sensei Anbu
Edea

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSun Apr 08, 2007 7:06 am

Ừ, thì có ai nói ảnh đó là SasuSaku đâu *tởm*
Ai gây chuyện trc không biết à Smile
Admin vào xem thì kệ admin Smile Để cho admin thấy có bạn mod rởm sp** thế nào Smile
Đã nhìn thấy tớ chưa mà nói nhìn thấy? Smile
Tớ là con gái về physical đấy, có vấn đề gì ko? Smile
Con gái mà tính cách như con trai thì có gi đâu Smile
*nhưng tớ đâu là con gái Smile *
Mà con trai có tính như con gái mới là có vấn đề Smile
Dù sao vẫn đỡ hơn đồ vô dụng bất tài =)
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Fight
Cái này cho nó nhẹ nhàng Smile Tớ lấy cái đẹp quá mất công có nhiều bạn chảy máu mũi Smile
Root Admin
Root Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSun Apr 08, 2007 8:44 am

hì...hì....mỗi người chọn 1 ý nhỉ!! tôi thì chọn SasuSaku.... ngay từ lúc mới xem film đã thích cái cặp này roài....( cho dù người khác có fản đối cũng ủng hộ cặp này....)
chài ơi.....post hình đẹp quá nhĩ???hì...hì...tôi cũng xin đc góp vui cùng mọi người hén...^_____^!

Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! 6411c9a2
Ayasaki~Hayate
Root Admin
Root Admin
Ayasaki~Hayate

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeThu Aug 16, 2007 5:24 am

I love Sas-kunXNar-chan!I don't love Sas-kunXSak-chan,tạm tạm thích Nar-kunXHina-chan!
Mem nèo thích Sas-kunXsak-chan là mem đó sẽ đối lập dzới Mas...chắc sau nỳ sẽ thành đối thủ ha...^.^!! Laughing
thanhmeovn
Gennin
Gennin
thanhmeovn

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSat Aug 18, 2007 6:27 am

Đôi à?...
NaruSasu...
Mèo hok thix đôi SasuSaku tí nào, nghĩ đến lờ tức (giống cái cảm giác lúc Karin bám theo Sasu đóa Pum ) Hok bik tại seo... 106
Đôi NaruHina thì nghe còn được...
Nhưng NaruSasu vẫn là nhất Lovely Mờ topic nì choa post hình đúng hok? Mèo post vài hình nha Very Happy Mí kí hình nì đa số lờ chôm bin narutolovers Very Happy
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto38
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto37
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto36
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto35
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto34
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto33
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto32
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto31
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto30
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Naruto29
Lưu ý: mọi ngừi lờm ơn đừng cóa noái cái từ *** nhá, mèo kị từ đóa lém, níu hok thix thì kiu nóa kì kì thoy, đừng bảo Nar và Sas bị *** nhá, lùm ơn đi
http://otaku4ever.mam9.com
Emi_Gaara
Admin
Admin
Emi_Gaara

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSat Aug 18, 2007 6:46 am

koan gứa ơi , koan gứa hợp với ss sayuri đó , chắc koan gứa cũng nghe đến tiếng ss ấy bên narutolovers rồi hả , à quên ss ấy cũng là Admin bên nè , Admin lười online nhất Smile (trên forum nè thôi) mama cũng quí ss ấy lắm Lovely
Trích dẫn :
Bữa nào Admin Hakari và Emi vào xem đấy!Edea cứ thoải mái nhưng ko spam là ss Jun vui òi!
haha , bây giờ cả ng spam lẫn người chống spam cũng chả thèm online nữa là Smile
https://gaarasasuke.niceboard.com
thanhmeovn
Gennin
Gennin
thanhmeovn

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSat Aug 18, 2007 6:54 am

Emi_Gaara đã viết:
koan gứa ơi , koan gứa hợp với ss sayuri đó , chắc koan gứa cũng nghe đến tiếng ss ấy bên narutolovers rồi hả , à quên ss ấy cũng là Admin bên nè , Admin lười online nhất Smile (trên forum nè thôi) mama cũng quí ss ấy lắm Lovely
Trích dẫn :
Bữa nào Admin Hakari và Emi vào xem đấy!Edea cứ thoải mái nhưng ko spam là ss Jun vui òi!
haha , bây giờ cả ng spam lẫn người chống spam cũng chả thèm online nữa là Smile
Coan cóa đọc 1 cái fic S-A bên 4rum nào đếy về cặp NaruSasu, trong đóa Naru lờ 1 vũ công cóa biệt danh lờ Sayuri đóa, coan hok bik cóa phải lờ ss của mm hok nữa >"< Mờ thoy mm ui, đừng spam nữa, kẻo lại bị del bài không thương tiếc nữa dzờ, phải lờm gương thoy mm ui, mờ đêy lờ 4rum của mm thoy hay lờ của mm và 1 vài ngừi bạn của mm???
http://otaku4ever.mam9.com
Ayasaki~Hayate
Root Admin
Root Admin
Ayasaki~Hayate

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSat Aug 18, 2007 8:17 am

Sặc sặc...Chắc bài viết của Emi,tăng thêm sự spam của Jun ý...
Trích dẫn :
Đệ Nhứt Spam ss Edea and ss Jun...^^ Lovely 47
Chắc kiểu này Admin mún lơ luôn...
Khuyến cáo:
Spoiler:
Thấy mới post mấy bài mún nỗi loạn luôn hix...
Emi_Gaara
Admin
Admin
Emi_Gaara

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeSun Aug 19, 2007 4:18 am

hì hì , spam chút cho vui thôi , mama hứa sẽ ko spam nữa Lovely
bù đắp việc spam
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! 476804-20070423230603
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! 220045-200703311551111
Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Th395571-2007031517264921
Lovely
https://gaarasasuke.niceboard.com
Ayasaki~Hayate
Root Admin
Root Admin
Ayasaki~Hayate

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeTue Aug 21, 2007 7:18 am

Khứa khứa...thế giờ hết Spam vãi lù òi...nghiêm túc ti tí nhá...Em bị nhiễm Spam òi...chắc 1 tháng sau mới hết wá...1 tuần on 10lần là đc hihi...
Nếu thích SasuXNaru thì đăng kí làm mem của Fan luôn đi nha,,,anh tạo mấy cái topic cho ^^!
Root Admin
Root Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeTue Aug 21, 2007 8:26 am

chào các bạn....!! lâu rùi ko lên forum.... thấy đông vui wá nhỉ...( nhưng Sp* cũng kinh hồn thật đấy....)....hic...( cho dù coá quản lí jì đi chăng nữa thì tình trạng sp* chắc cũng chẳng đâu ra đâu cả......bó tay...)( Mod + Min còn spam kia mà...) thui ko nói vấn đề này nữa....!! ^^!! sasuke
-->>Jun<<--
Moderator
Moderator
-->>Jun<<--

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeTue Aug 21, 2007 10:19 am

Lâu òi...không xem lại cái topic nỳ,,,coi bộ đông duzi nhỉ!!Đắt hàng wá...
Mình thích HinataXNaruto...Hina lớn lên coi bộ xinh hơn part I nhìu...^^!
+Jun góp...Jun cải thiện spam Nghệ Thuật nè...
Thích Đôi:HinaXNaru
Thích NV:Kakashi(người yêu em),Sasuke(học trò của Kakashi của Jun..),naruto(học trò của Kakashi của Jun...)! lol!
Yuki_chan_hp
S-Mod
S-Mod
Yuki_chan_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeTue Jun 03, 2008 8:56 am

Tớ vote một cái cho cặp SasuNaru Very Happy
Nói thiệt ra thì đây chỉ là couple tớ thấy được nhất trong 3 cái mà bạn chủ topic đưa ra thôi ^__^ Chứ tớ thích nhất là ItaSasu cơ :"> Còn Hina thì phải là HinaNeji Very Happy Nar thì là GaarNar :">
@ Jun : Cho tớ hỏi con trai yêu con trai thì có làm sao ^__^ Chỉ cần hai người đó hợp nhau, hiểu nhau và yêu nhau thật lòng là đủ. Đâu cần phân biệt nam nữ...
http://accvn.net
..::Uchiha Sayuri::..
S-Mod
S-Mod
..::Uchiha Sayuri::..

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 12:49 am

Rất lâu rồi không vào đây. Cảm thấy thật có lỗi với sự vô trách nghiệm đến kinh ngạc của mình -____- . Có khi bây giờ phải khuyến khích spam mất Smile ~ Đương nhiên là spam có giới hạn.

Tớ vote cho SasNar nhé :">. Tình yêu cả đời của tớ :-x ~
http://360.yahoo.com/cherrin20032003
Gaara
Student
Student
Gaara

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitimeMon Jul 30, 2012 11:53 pm

Vote cho NaruHina và SasuSaku
Ko thích thể loại gay
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!   Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto! Icon_minitime

Ý kiến của các bạn về đôi trông Naruto!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Naruto
» OST của Naruto
» các nhân vật trong Naruto?^____^