Gaara&Sasuke
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Gaara&Sasuke

forever love gaara & sasuke

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cảm nhận....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Yuki_chan_hp
S-Mod
S-Mod
Yuki_chan_hp

Cảm nhận.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm nhận....   Cảm nhận.... Icon_minitimeTue Mar 27, 2007 6:00 am

Bạn thật sự yêu mến sas-kun thì vào đây để viết cảm nhận về sas-kun nào.Tớ nhắc trước là ko spam nhé .Nếu có hiện tượng spam bài tới sẽ del di và thông báo cho admin ban nick đấy.
-------------------------------------
Sas-kun,người tôi yêu mến.
Lần đầu tiên nhìn thấy,tôi đã rất ấn tượng với vẻ lạnh lùng mà cô đơn của Sas-kun.Tôi tò mò,ko hiểu 1 đứa nhóc bằng tuổi mình mà sao lại có cái vẻ như thế.Vì vậy nên mới đọc Naruto và dần hiểu ra nguyên nhân....
Bị chình người anh mình yêu quý sát hại cả gia tộc và cha mẹ chỉ vì mục đích kiểm chứng tài năng của mình và đánh thức sự hận thù trong Sas-kun.Số phận thật khắc nghiệt khi người mình yêu quý chính là kẻ thù của mình.Để trả mối thù chô gia tộc và có thể là cả để đi tìm lại người anh mình yêu quý,Sas-kun đã nuôi lòng thù hận từ khi còn rất nhỏ.Từng ngày,từng ngày,mối thù hận lại lớn dần lên.Ko để ý tới chính bản thân mình và mọi người xung quanh,chỉ hướng tới mục đích cuối cùng:trả thù.Chính vì thế,sas-kun luôn có cái vẻ lạnh lùng và cô độc.Ko ai dám đến gần,ko ai dám nói chuyện.
Sé mãi như vậy nếu sas-kun ko gặp đc Naruto.Cậu ấy khiến sas-kun vui vẻ hơn,hòa đồng hơn và nguôi ngoai ý định trả thù.Tính cách đã chôn vùi bấy lâu nay của sas-kun như dần trở lại.
Vậy mà kẻ đã sát hại cả gia tộc,người anh trai sas-kun yêu quý lại tyơr về,mang theo bao kí ức buồn cho sas-kun.Ước mong báo thù lại cháy lên trong lòng hơn bao giờ hết.Sas-kun đã bất chấp tất cả để trả thù.Rời bỏ Làng Lá thân yêu,đi theo con đường lầm lạc với ước mong mạnh mẽ hơn.....
Sas-kun trong mắt tôi thật sự rất đáng thương.Mong rằng,tới một ngày nmào đó,sas-kun sẽ tìm được con đường đúng nhất dành cho mình,trở về bên bạn bè,bên đồng đội,quên đi những thù hận và luôn luôn hạnh phúc nhé,sas-kun....

Được sửa bởi ngày Thu Mar 29, 2007 9:22 am; sửa lần 1.
http://accvn.net
Chuột Rain
Moderator
Moderator
Chuột Rain

Cảm nhận.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận....   Cảm nhận.... Icon_minitimeTue Mar 27, 2007 8:05 am

Ôi, Sasu-kun,tôi ko biết đã thích cậu từ lúc nào,từ dáng vẻ đến tài năng.Cậu là ng mà tôi yêu quý nhưng tôi cũng thật sự thương cậu,ng anh cậu tin tưởng nhất,lấy làm mục tiêu lại giết chết cả dòng tộc.Nhưng sau này tôi ko thể hiểu nổi vì sao cậu lại sang đi với Oro,khi thấy điều đó tôi quá bất ngờ => choáng.Tôi đã hiểu vì sao cậu lại chọn con đường đó nhưng Sasu-kun àh,cậu nên quay lại với những ng bạn,team 7,làng lá nữa.
.:**Uchiha**SaSuKe**:.
Root Admin
Root Admin
.:**Uchiha**SaSuKe**:.

Cảm nhận.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận....   Cảm nhận.... Icon_minitimeSun Apr 01, 2007 9:38 pm

sas-kun yêu quí ( của tui....^____^) ngay từ khi mới bắt đầu xem Nar tui đã thích và yêu quí cái dáng vẻ lạnh lùng của cậu rùi.....ko bít phải nói jì nữa kể từ giây fút đó mọi việc của Sas-kun đều theo dõi ko bỏ sót cài jì hết... kể cả việc cậu làm jì vả ở đâu tui đểu ủng hộ hết mình...( hâm mộ đến điên cuồng....^_____^) Smile :cheers: :flower:
Sponsored content

Cảm nhận.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận....   Cảm nhận.... Icon_minitime

Cảm nhận....
Trang 1 trong tổng số 1 trang