Gaara&Sasuke
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Gaara&Sasuke

forever love gaara & sasuke

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Quy định của Sasuke Fan Club

Go down 
Tác giảThông điệp
Yuki_chan_hp
S-Mod
S-Mod
Yuki_chan_hp

Quy định của Sasuke Fan Club Empty
Bài gửiTiêu đề: Quy định của Sasuke Fan Club   Quy định của Sasuke Fan Club Icon_minitimeSun Mar 25, 2007 6:49 am

4rum mới thành lập 1 thời gian ngắn nhưng theo yuki nghĩ thì vẫn phải có quy định chung.Quy định chung này để tránh làm loãng box Sasuke Fan Club và làm cho box tốt đẹp hơn.Yuki mong mọi người có thể chấp hành quy định này 1 cách nghiêm túc.Nếu có vi phạm,yuki sẽ tùy mức độ mà phạt nặng nhất là ban nick.
1/Ko spam bài gây loãng topic.Tất cả các bài viết dưới 3 dòng tớ sẽ del đi hết và cảnh cáo topic nào nếu có trên 5 bài spam 1 trang sẽ bị khóa 1 tuần
2/Ko bàn luận các vấn đề ko liên quan tới nội dung của topic và của box.Gặp những bài như thế tớ sẽ del thẳng hoặc move về đúng vị trí của nó.
3/Ko gây war ở topic.Biết rằng thảo luận là tốt nhưng nếu chuyển qua war tớ sẽ khóa topic trong 1tuần.Sau 1 tuần ssẽ mở lại và nếu thấy còn war tiếp thì tớ sẽ khóa topic vô thời hạn.
Hiện tại các quy định chỉ ngắn như vậy và cũng ko khó để thực hiện.Do đó,yuki mong mọi người có ý thức tuân thủ đúng quy định đã được đặt ra.Nếu có gì tahức mắc mọi người cứ nói thẳng vào đây.Yuki sẽ xem xét và sửa chữa nếu sai.Thanks
http://accvn.net

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sas-kun my love....^_____^?
» Đăng kí làm Fan Sasuke-kun!